HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 11626

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 0933.993.274
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


Linh Kiện Máy In - Hộp Mực Máy in - Máy In Cũ - Máy In Mới - Dịch Vụ
CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: mua bán máy in cũ Tuyên Quang, mua bán máy in cũ Quận Hoàng Mai, mua bán máy in cũ Tân Hưng, mua bán máy in cũ Lâm Hà, mua bán máy in cũ Phù Cừ, mua bán máy in cũ Cái Nước, mua bán máy in cũ Huyện Hóc Môn, mua bán máy in cũ Hồng Bàng, mua bán máy in cũ Bảo Thắng, mua bán máy in cũ Hòa Vang, mua bán máy in cũ Hải Châu, mua bán máy in cũ Đức Cơ, mua bán máy in cũ Tuy Phong, mua bán máy in cũ Huyện Chương Mỹ, mua bán máy in cũ Vị Xuyên, mua bán máy in cũ Quận Tây Hồ, mua bán máy in cũ Hải Lăng, mua bán máy in cũ Bác Ái, mua bán máy in cũ Gò Công, mua bán máy in cũ Pác Nặm, mua bán máy in cũ Huyện Cần Giờ, mua bán máy in cũ Can Lộc, mua bán máy in cũ Đức Linh, mua bán máy in cũ Yêu Thủy, mua bán máy in cũ Phước Long, mua bán máy in cũ Châu Thành, mua bán máy in cũ Quận Tân Phú, mua bán máy in cũ Vân Canh, mua bán máy in cũ Tiên Lãng, mua bán máy in cũ Cần Đước, mua bán máy in cũ Hải Dương, mua bán máy in cũ Trực Ninh, mua bán máy in cũ Mỹ Xuyên, mua bán máy in cũ Chí Linh, mua bán máy in cũ Ngũ Hành Sơn, mua bán máy in cũ Hải Hậu, mua bán máy in cũ Cẩm Lệ, mua bán máy in cũ Tam Đảo, mua bán máy in cũ Cao Bằng, mua bán máy in cũ Thạnh Trị, mua bán máy in cũ Hoài Nhơn, mua bán máy in cũ Trà Vinh, mua bán máy in cũ Tân Thành, mua bán máy in cũ Thăng Bình, mua bán máy in cũ Gia Viễn, mua bán máy in cũ Long Điền, mua bán máy in cũ Tân Kỳ, mua bán máy in cũ Quảng Nam, mua bán máy in cũ Đức Thọ, mua bán máy in cũ Cai Lậy, mua bán máy in cũ Hồ Chí Minh, mua bán máy in cũ Hà Nội, mua bán máy in cũ Đà Nẵng, mua bán máy in cũ Bình Dương, mua bán máy in cũ Đồng Nai, mua bán máy in cũ Khánh Hòa, mua bán máy in cũ Hải Phòng, mua bán máy in cũ Long An, mua bán máy in cũ Quảng Nam, mua bán máy in cũ Bà Rịa Vũng Tàu, mua bán máy in cũ Đắk Lắk, mua bán máy in cũ Cần Thơ, mua bán máy in cũ Bình Thuận, mua bán máy in cũ Lâm Đồng, mua bán máy in cũ Thừa Thiên Huế, mua bán máy in cũ Kiên Giang, mua bán máy in cũ Bắc Ninh, mua bán máy in cũ Quảng Ninh, mua bán máy in cũ Thanh Hóa, mua bán máy in cũ Nghệ An, mua bán máy in cũ Hải Dương, mua bán máy in cũ Gia Lai, mua bán máy in cũ Bình Phước, mua bán máy in cũ Hưng Yên, mua bán máy in cũ Bình Định, mua bán máy in cũ Tiền Giang, mua bán máy in cũ Thái Bình, mua bán máy in cũ Bắc Giang, mua bán máy in cũ Hòa Bình, mua bán máy in cũ An Giang, mua bán máy in cũ Vĩnh Phúc, mua bán máy in cũ Tây Ninh, mua bán máy in cũ Thái Nguyên, mua bán máy in cũ Lào Cai, mua bán máy in cũ Nam Định, mua bán máy in cũ Quảng Ngãi, mua bán máy in cũ Bến Tre, mua bán máy in cũ Đắk Nông, mua bán máy in cũ Cà Mau, mua bán máy in cũ Vĩnh Long, mua bán máy in cũ Ninh Bình, mua bán máy in cũ Phú Thọ, mua bán máy in cũ Ninh Thuận, mua bán máy in cũ Phú Yên, mua bán máy in cũ Hà Nam, mua bán máy in cũ Hà Tĩnh, mua bán máy in cũ Đồng Tháp, mua bán máy in cũ Sóc Trăng, mua bán máy in cũ Kon Tum, mua bán máy in cũ Quảng Bình, mua bán máy in cũ Quảng Trị, mua bán máy in cũ Trà Vinh, mua bán máy in cũ Hậu Giang, mua bán máy in cũ Sơn La, mua bán máy in cũ Bạc Liêu, mua bán máy in cũ Yên Bái, mua bán máy in cũ Tuyên Quang, mua bán máy in cũ Điện Biên, mua bán máy in cũ Lai Châu, mua bán máy in cũ Lạng Sơn, mua bán máy in cũ Hà Giang, mua bán máy in cũ Bắc Kạn, mua bán máy in cũ Cao Bằng,
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    70
  • Today:
    320
  • Past 24h:
    323
  • All:
    2729812