HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 11627

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0933.993.274
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C

Model

Brand
HP
Model
J4859C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Ports
1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX)
Duplex: full only
Max Distance
2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth) 
2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth) 
2-10,000 m (single-mode fiber)

Features

Feature
Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu

Dimensions & Weight

Dimensions
2.24" x 0.54" x 0.486"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53928G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)


Linh Kiện Máy In - Hộp Mực Máy in - Máy In Cũ - Máy In Mới - Dịch Vụ
CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: mua bán máy in cũ Nghĩa Hưng, mua bán máy in cũ Thường Xuân, mua bán máy in cũ Đức Huệ, mua bán máy in cũ Bắc Giang, mua bán máy in cũ Cẩm Phả, mua bán máy in cũ Cẩm Giàng, mua bán máy in cũ Định Quán, mua bán máy in cũ Yên Mỹ, mua bán máy in cũ Quận Cầu Giấy, mua bán máy in cũ Phú Yên, mua bán máy in cũ Vân Canh, mua bán máy in cũ Cái Bè, mua bán máy in cũ Mỹ Tho, mua bán máy in cũ Văn Bàn, mua bán máy in cũ Trà Lĩnh, mua bán máy in cũ Mù Căng Chải, mua bán máy in cũ Tịnh Biên, mua bán máy in cũ Điện Biên, mua bán máy in cũ Thanh Hà, mua bán máy in cũ Bá Thước, mua bán máy in cũ Thanh Khê, mua bán máy in cũ Duy Xuyên, mua bán máy in cũ Bến Tre, mua bán máy in cũ Tiền Giang, mua bán máy in cũ Bình Sơn, mua bán máy in cũ Văn Chấn, mua bán máy in cũ Hạ Long, mua bán máy in cũ Chi Lăng, mua bán máy in cũ Quận 2, mua bán máy in cũ Lạc Thủy, mua bán máy in cũ Phụng Hiệp, mua bán máy in cũ Quan Hóa, mua bán máy in cũ Lang Chánh, mua bán máy in cũ Huyện Phúc Thọ, mua bán máy in cũ Tháp Chàm, mua bán máy in cũ Phong Điền, mua bán máy in cũ Châu Phú, mua bán máy in cũ Hiệp Hòa, mua bán máy in cũ Mèo Vạc, mua bán máy in cũ Trảng Bom, mua bán máy in cũ Ngọc Hiển, mua bán máy in cũ Châu Thành, mua bán máy in cũ Hà Trung, mua bán máy in cũ Cát Hải, mua bán máy in cũ Quế Sơn, mua bán máy in cũ Lấp Vò, mua bán máy in cũ Sơn La, mua bán máy in cũ Nha Trang, mua bán máy in cũ An Lão, mua bán máy in cũ Tân Châu, bơm mực máy in Hồ Chí Minh, bơm mực máy in Hà Nội, bơm mực máy in Đà Nẵng, bơm mực máy in Bình Dương, bơm mực máy in Đồng Nai, bơm mực máy in Khánh Hòa, bơm mực máy in Hải Phòng, bơm mực máy in Long An, bơm mực máy in Quảng Nam, bơm mực máy in Bà Rịa Vũng Tàu, bơm mực máy in Đắk Lắk, bơm mực máy in Cần Thơ, bơm mực máy in Bình Thuận, bơm mực máy in Lâm Đồng, bơm mực máy in Thừa Thiên Huế, bơm mực máy in Kiên Giang, bơm mực máy in Bắc Ninh, bơm mực máy in Quảng Ninh, bơm mực máy in Thanh Hóa, bơm mực máy in Nghệ An, bơm mực máy in Hải Dương, bơm mực máy in Gia Lai, bơm mực máy in Bình Phước, bơm mực máy in Hưng Yên, bơm mực máy in Bình Định, bơm mực máy in Tiền Giang, bơm mực máy in Thái Bình, bơm mực máy in Bắc Giang, bơm mực máy in Hòa Bình, bơm mực máy in An Giang, bơm mực máy in Vĩnh Phúc, bơm mực máy in Tây Ninh, bơm mực máy in Thái Nguyên, bơm mực máy in Lào Cai, bơm mực máy in Nam Định, bơm mực máy in Quảng Ngãi, bơm mực máy in Bến Tre, bơm mực máy in Đắk Nông, bơm mực máy in Cà Mau, bơm mực máy in Vĩnh Long, bơm mực máy in Ninh Bình, bơm mực máy in Phú Thọ, bơm mực máy in Ninh Thuận, bơm mực máy in Phú Yên, bơm mực máy in Hà Nam, bơm mực máy in Hà Tĩnh, bơm mực máy in Đồng Tháp, bơm mực máy in Sóc Trăng, bơm mực máy in Kon Tum, bơm mực máy in Quảng Bình, bơm mực máy in Quảng Trị, bơm mực máy in Trà Vinh, bơm mực máy in Hậu Giang, bơm mực máy in Sơn La, bơm mực máy in Bạc Liêu, bơm mực máy in Yên Bái, bơm mực máy in Tuyên Quang, bơm mực máy in Điện Biên, bơm mực máy in Lai Châu, bơm mực máy in Lạng Sơn, bơm mực máy in Hà Giang, bơm mực máy in Bắc Kạn, bơm mực máy in Cao Bằng,
 Tìm kiếm
 Support
 Static
  • Online:
    73
  • Today:
    287
  • Past 24h:
    287
  • All:
    2771185